

MAMLAKA YA ELIMU YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

PHONE: +255736500507

mail: arushavtc@veta.go.tz



CHUO CHA UFUNDI STADI ARUSHA

S.L.P 509

ARUSHA

MKATABA WA AJIRA

Mimi ABDALA HASHIMU MFINASOKA wa oljoro
ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Mwajiriwa nimekubali
Mwajiriwa na Mkuu wa Chuo cha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu
ninajulikana kama Mwajiri.

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;

i. Skimming ya jengo la store pamoja na kufanya
Skimming jengo la walizi

ii. Jengo la store linagharimu Shilingi laki mbili
na jengo la walizi linagharimu Shilingi elfu kaman
Jumla ni Shilingi 250,000

iii.

iv.

kazi hiyo itafanyika kwa muda wa siku 14 kuanzia tarehe 11/02/22 mpaka
tarehe 25/02/22 kwa malipo ya Tsh 250,000/2 kwa maneno (Shilingi laki mbili)



na elfu hamsini

kwa kazi tulio kubaliana. Mwakiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkataba kama italizimu na masharti ya mkataba huu.

- i. Mwakiriwa atatunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na mwakiri.
- ii. Mwakiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkataba huu.
- iii. Mwakiri atakatisha mkataba kama mwakiriwa atakiuka masharti ya mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.
- iv. Mwakiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika
- v. Mwakiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa kumtaarifu mwakiri na kutoa sababu ya kukatisha.

ABDALA HASHIMU MFINASOKA

Jina la Mwakiriwa



Saini

0624901314

Simu

26/02/2022

Tarehe

Eng. Method C May

Jina la Msimamizi



Saini

0752773244

Simu

26/02/2022

Tarehe

B.D. Mrefu

Jina la Mwakiri



Saini

0755940489

Simu

26/02/2022

Tarehe

PAID
ARUSHA VTC